Forum sinh viên K55CC - UET
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Forum sinh viên K55CC - UET

Sinh viên K55CC - Đại học Công Nghệ

Trang ChínhTrang Chính  Portal*Portal*  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Về việc thành lập nhóm dịch giả...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Votes : 7

Về việc thành lập nhóm dịch giả... Empty
Bài gửiTiêu đề: Về việc thành lập nhóm dịch giả...   Về việc thành lập nhóm dịch giả... EmptyFri Sep 30, 2011 3:34 pm

Để đáp ứng nhu cầu "dịch thuật" của các bạn trong lớp trên diễn đàn, mình có tạo một nhóm "Dịch giả" cười nhăn răng cho các bạn có khả năng dịch thuật tài liệu. Tạm thời mình sẽ để thành viên "DEV.CENTRE" làm trưởng nhóm của nhóm này. Nếu các bạn muốn tham gia có thể liên lạc với bạn đó hoặc mình để tham gia nhóm.
Việc tham gia nhóm là không bắt buộc, nhưng nếu bạn tham gia nhóm thì bạn có quyền như một quản trị viên của mục Dịch giả này.
Hoan nghênh sự tham gia nhiệt tình của các bạn!
https://svk55cc.forum-viet.com
nt_trung92
Thành viên
Thành viên
nt_trung92

Votes : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc thành lập nhóm dịch giả...   Về việc thành lập nhóm dịch giả... EmptyFri Sep 30, 2011 4:31 pm

hay đấy cho tui tham gia với
Admin
Admin
Admin
Admin

Votes : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc thành lập nhóm dịch giả...   Về việc thành lập nhóm dịch giả... EmptyFri Sep 30, 2011 4:59 pm

nt_trung92 đã viết:
Trên thanh công cụ của diễn đàn có mục "Nhóm", bạn click chuột vô đó, chọn nhóm muốn tham gia và chờ nhóm trưởng quyết định nha. Nếu cần, mình có thể giúp! :d
https://svk55cc.forum-viet.com
nt_trung92
Thành viên
Thành viên
nt_trung92

Votes : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc thành lập nhóm dịch giả...   Về việc thành lập nhóm dịch giả... EmptySat Oct 01, 2011 8:31 pm

Admin đã viết:
nt_trung92 đã viết:
Trên thanh công cụ của diễn đàn có mục "Nhóm", bạn click chuột vô đó, chọn nhóm muốn tham gia và chờ nhóm trưởng quyết định nha. Nếu cần, mình có thể giúp! :d
uhm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Về việc thành lập nhóm dịch giả...   Về việc thành lập nhóm dịch giả... Empty

Về việc thành lập nhóm dịch giả...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lập nhóm dịch tài liệu
» lột xác để biến windows thành linux
» Về việc buộc thôi học từ học kỳ II năm học 2011-2012 các sinh viên đại học hệ chính quy có kết quả học tập không đạt yêu cầu